Phòng Đào tạo - Khoa học - Hợp tác quốc tế thông báo cho toàn thể sinh viên các lớp QP 7A, QP 7B đang thực tập tại các Trường Trung học Phổ thông trên địa bàn Tỉnh Thừa Thiên Huế và Tỉnh Quảng Trị.
Sau khi kết thúc đợt thực tập sinh viên các lớp tập trung để kiểm tra, điều chỉnh thông tin cá nhân và hoàn thành kết quả điểm rèn luyện học kỳ II năm học 2012 - 2013.
Thời gian: 14h00 ngày 02/05 /2013 (Thứ năm)
Địa điểm: Phòng học 1 - Khoa Giáo dục thể chất – Đại học Huế
Vậy, Phòng Đào tạo - Khoa học - Hợp tác quốc tế thông báo để sinh viên được biết để theo dõi.